

WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII
HUDUMA YA UPIMAJI WA VIRUSI VYA UKIMWI KWA HIARI NA USHAURI NASAHA
MUHTASARI WA MWEZI NGAZI YA KITUO

Jina la Kituo:.....
 Wilaya :.....
 Mkoa.....
 Imetoka kwenye huduma ya: VCT.....PITC.....HBCT.....

Jina la Msimamizi wa Kituo*:.....
 Namba ya simu ya Msimamizi wa Kituo:.....

Taarifa ya Mwezi:.....
 Tarehe ya kutoa taarifa:...../...../.....

Mwaka:.....

		Jumla	WANAUME				WANAWAKE			
			≤14	15-24	25-49	≥ 50	≤14	15-24	25-49	≥ 50
1	Idadi ya wateja wapya (MP)									
2	Idadi ya wateja wapya waliopata ushauri nasaha baada ya kupima na kupewa majibu ya VVU									
3	Idadi ya wateja wapya waliopimwa na wakapatikana na VVU									
4	Idadi ya wateja waliorudi (HM)									
5	Idadi ya wateja waliorudi na kupata ushauri nasaha baada ya kipimo na kupewa majibu ya VVU									
6	Idadi ya wateja waliorudi na kupimwa na wakapatikana na VVU									
	Jumla ya wateja(1+4)									
7	Idadi ya wateja na wenza waliopata ushauri nasaha na kupewa majibu ya VVU									
8	Idadi ya wenzi wenye majibu yaliyotofauti									
9	Idadi ya wenzi waliopimwa pamoja na kupatikana na VVU									
10	Idadi ya wateja waliopatiwa kondomu									
11	Idadi ya wateja wenye VVU na kuainisha Kifua Kikuu									
12	Idadi ya wateja waliohisiwa kuwa wana Kifua Kikuu na kupewa rufaa kupima makohozi									
13	Alikotoka Mteja									
	Kliniki ya Kifua Kikuu (Wagonjwa wa Nje)									
	Kliniki ya Magonjwa ya Ngono									
	Idara ya Magonjwa ya Nje									
	Wagonjwa waliolazwa									
	Huduma ya damu									
	Huduma za Wagonjwa Nyumbani									
	Wateja wanaokwenda kwa hiari yao									
	Kliniki ya Uzazi wa Mpango									
	Kituo cha Huduma na Tiba ya UKIMWI									
14	Rufaa:									
	Kituo cha Huduma na Tiba ya UKIMWI									
	Kliniki ya Kifua Kikuu									
	Maabara ya kupima makohozi									
	Kliniki ya huduma ya Kuzuia Maambukizi toka kwa Mama kwenda kwa Mtoto									
	Kliniki ya Uzazi wa Mpango									
	Huduma nyinginezo									

Angalizo: * Msimamizi wa kituo ina maana mtu aliyeteuliwa kujaza taarifa hii.
 • Nakala ya taarifa Nyeupe itumwe kwa Mganga Mkuu wa Wilaya.
 • Jaza nakala moja kwa kila huduma.

WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII
HUDUMA YA UPIMAJI WA VIRUSI VYA UKIMWI KWA HIARI NA USHAURI NASAHA
MUHTASARI WA MWEZI NGAZI YA MKOA

Jina la Mkoa : Jina la Msimamizi wa Mkoa* : Taarifa ya Mwezi : Mwaka :
 Namba ya simu ya Msimamizi wa Mkoa : Tarehe ya kutoa taarifa :/...../.....

Imetoka kwenye huduma ya: VCT.....PITC.....HBCT.....

	Jumla	WANAUME				WANAWAKE			
		≤14	15-24	25-49	≥ 50	≤14	15-24	25-49	≥ 50
1	Idadi ya wateja wapya (MP)								
2	Idadi ya wateja wapya waliopata ushauri nasaha baada ya kupima na kupewa majibu ya VVU								
3	Idadi ya wateja wapya waliopimwa na wakapatikana na VVU								
4	Idadi ya wateja waliorudi (HM)								
5	Idadi ya wateja waliorudi na kupata ushauri nasaha baada ya kipimo na kupewa majibu ya VVU								
6	Idadi ya wateja waliorudi na kupimwa na wakapatikana na VVU								
	Jumla ya wateja(1+4)								
7	Idadi ya wateja na wenza waliopata ushauri nasaha na kupewa majibu ya VVU								
8	Idadi ya wenzi wenye majibu yaliyotofauti								
9	Idadi ya wenzi waliopimwa pamoja na kupatikana na VVU								
10	Idadi ya wateja waliopatiwa kondomu								
11	Idadi ya wateja wenye VVU na kuainisha Kifua Kikuu								
12	Idadi ya wateja waliohiswa kuwa wana Kifua Kikuu na kupewa rufaa kupima makohozi								
13	Alikotoka Mteja								
	Kliniki ya Kifua Kikuu (Wagonjwa wa Nje)								
	Kliniki ya Magonjwa ya Ngono								
	Idara ya Magonjwa ya Nje								
	Wagonjwa waliolazwa								
	Huduma ya damu								
	Huduma za Wagonjwa Nyumbani								
	Wateja wanaokwenda kwa hiari yao								
	Kliniki ya Uzazi wa Mpango								
	Kituo cha Huduma na Tiba ya UKIMWI								
14	Rufaa:								
	Kituo cha Huduma na Tiba ya UKIMWI								
	Kliniki ya Kifua Kikuu								
	Maabara ya kupima makohozi								
	Kliniki ya huduma ya Kuzuia Maambukizi toka kwa Mama kwenda kwa Mtoto								
	Kliniki ya Uzazi wa Mpango								
	Huduma nyinginezo								

Idadi ya vituo vya ushauri Nasaha ndani ya Mkoa.....
 Idadi ya vituo vya ushauri Nasaha ndani ya Mkoa vilivyoripoti katika ripoti hii.....

Angalizo: * Msimamizi wa Mkoa ina maana mtu aliyeteuliwa kujaza taarifa hii Mkoani.
 • Nakala ya taarifa Nyeupe itumwe Mpango wa Taifa kudhibiti UKIMWI.
 • Jaza nakala moja kwa kila huduma